KIỂM TOÁN NỘI BỘ CÔNG CHỨNG CIA-02
Chinh sach uu dai HP T7_website
Chieu sinh KẾ TOÁN QUẢN TRỊ HOA KỲ CMA-03-03
Internal Audit (AIA)-03
Banner DV thue phong-02

Mazars Vietnam tuyển dụng tại Hà Nội và TP.HCM

/, Tin tuyển dụng/Mazars Vietnam tuyển dụng tại Hà Nội và TP.HCM

Mazars Vietnam tuyển dụng tại Hà Nội và TP.HCM

Mazars Vietnam hiện tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội và TP.HCM, các ứng viên quan tâm vui lòng xem chi tiết tại link đính kèm.

  • Senior Consultant – Financial Advisory Services (HCM): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/senior-consultant-financial-advisory/
  • Audit Manager (Hanoi): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/audit-manager-3/
  • Audit Senior (HCM & Hanoi): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/audit-senior-4/
  • Experienced Audit Assistant (HCM & Hanoi): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/experienced-audit-assistant-2/
  • Audit Assistant (HCM & Hanoi): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/audit-assistant-3/
  • Transfer Pricing Consultant (HCM): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/transfer-pricing-consultants/
  • Transfer Pricing Intern (HCM): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/transfer-pricing-intern/
  • Legal Manager (HCM): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/legal-manager/
  • Legal Intern (HCM): https://www.mazarscareers.asia/job-offer/legal-intern-2/
2020-03-20T11:22:22+07:00